1. Da zarar an gano motsi ta hanyar na'urar firikwensin infrared mai aiki (PIR), na'urar cikin gida za ta karɓi faɗakarwar kuma ta ɗauki hoto ta atomatik.
2. Idan baƙo ya danna ƙararrawar ƙofar, za a iya yin rikodin hoton baƙon ta atomatik.
3. Hasken LED na gani da dare yana ba ku damar gano baƙi da kuma ɗaukar hotuna a cikin yanayin da ba shi da isasshen haske, ko da daddare.
4. Yana tallafawa har zuwa nisan watsawa na tsawon mita 500 a cikin buɗaɗɗen wuri don sadarwa ta bidiyo da murya.
5. Babu buƙatar damuwa game da matsalar siginar Wi-Fi mara kyau.
6. Ana iya tsara lambobin suna guda biyu zuwa ga lambobi daban-daban na ɗaki ko sunayen masu haya.
7. Kulawa ta lokaci-lokaci yana ba ku damar rasa duk wani ziyara ko isarwa.
8. Ƙararrawa mai tauri da ƙirar hana ruwa ta IP65 tana tabbatar da aiki na yau da kullun a kowane hali.
9. Ana iya amfani da batirin C guda biyu ko kuma tushen wutar lantarki na waje.
10. Tare da maƙallin da aka zaɓa mai siffar wedge, ana iya shigar da ƙararrawar ƙofar a kowace kusurwa.
2. Idan baƙo ya danna ƙararrawar ƙofar, za a iya yin rikodin hoton baƙon ta atomatik.
3. Hasken LED na gani da dare yana ba ku damar gano baƙi da kuma ɗaukar hotuna a cikin yanayin da ba shi da isasshen haske, ko da daddare.
4. Yana tallafawa har zuwa nisan watsawa na tsawon mita 500 a cikin buɗaɗɗen wuri don sadarwa ta bidiyo da murya.
5. Babu buƙatar damuwa game da matsalar siginar Wi-Fi mara kyau.
6. Ana iya tsara lambobin suna guda biyu zuwa ga lambobi daban-daban na ɗaki ko sunayen masu haya.
7. Kulawa ta lokaci-lokaci yana ba ku damar rasa duk wani ziyara ko isarwa.
8. Ƙararrawa mai tauri da ƙirar hana ruwa ta IP65 tana tabbatar da aiki na yau da kullun a kowane hali.
9. Ana iya amfani da batirin C guda biyu ko kuma tushen wutar lantarki na waje.
10. Tare da maƙallin da aka zaɓa mai siffar wedge, ana iya shigar da ƙararrawar ƙofar a kowace kusurwa.
| Kadarar Jiki | |
| CPU | N32926 |
| MCU | nRF24LE1E |
| Filasha | 64Mbit |
| Maɓalli | Maɓallan Inji guda biyu |
| Girman | 105x167x50mm |
| Launi | Azurfa/Baƙi |
| Kayan Aiki | ABS Plastics |
| Ƙarfi | Batirin DC 12V/C*2 |
| Ajin IP | IP65 |
| LED | 6 |
| Kyamara | VAG (640*480) |
| Kusurwar Kyamara | Digiri na 105 |
| Lambar Sauti | PCMU |
| Kodin Bidiyo | H.264 |
| Cibiyar sadarwa | |
| Kewayon Mita na Watsawa | 2.4GHz-2.4835GHz |
| Darajar Bayanai | 2.0Mbps |
| Nau'in Daidaitawa | GFSK |
| Nisa ta hanyar watsawa (a buɗe wuri) | Kimanin mita 500 |
| PIR | 2.5m*100° |
-
Takardar Bayanai 304D-R8.pdfSaukewa
Takardar Bayanai 304D-R8.pdf








