Tashar Labarai

Gasar Kwarewar Samar da Kayan Aiki ta Cibiyar Samar da Kayayyaki ta DNAKE ta 3

2021-06-12

20210616165229_98173
"Gasar Kwarewar Samar da Kayan Aiki ta Cibiyar Samar da Kayayyaki ta DNAKE ta 3"An gudanar da gasar ne tare da haɗin gwiwar Kwamitin Ƙungiyar Kwadago na DNAKE, Cibiyar Gudanar da Sarkar Kayayyaki, da Sashen Gudanarwa, wanda Kwamitin Samar da Kayayyaki na DNAKE ya shirya, kuma an gudanar da ita cikin nasara a cibiyar samar da kayayyaki ta DNAKE. Ma'aikatan masana'antu sama da 100 daga sassa daban-daban na samar da bidiyo, kayayyakin gida masu wayo, iska mai kyau ta iska, sufuri mai wayo, kiwon lafiya mai wayo, makullan ƙofofi masu wayo, da sauransu sun halarci gasar a ƙarƙashin shaidar shugabannin cibiyar samar da kayayyaki.

An ruwaito cewa abubuwan da suka faru a gasar sun haɗa da shirye-shiryen kayan aiki na atomatik, gwajin samfura, marufi, da kula da samfura, da sauransu. Bayan gasa mai kayatarwa a sassa daban-daban, an zaɓi fitattun 'yan wasa 24. Daga cikinsu, Mr. Fan Xianwang, shugaban ƙungiyar samarwa ta H ta sashen masana'antu na I, ya lashe zakaru biyu a jere.

20210616170338_55351
Ingancin samfura shine "jigon rayuwa" don rayuwa da ci gaban kamfani, kuma masana'antu shine mabuɗin haɗa tsarin kula da ingancin samfura da kuma gina babban gasa. A matsayin taron shekara-shekara na Cibiyar Gudanar da Tashar Kayayyaki ta DNAKE, gasar ƙwarewa tana da nufin horar da ƙwararrun ƙwararru da ƙwararru da kuma samar da samfuran da suka fi inganci ta hanyar sake dubawa da sake ƙarfafa ƙwarewar ƙwararru da ilimin fasaha na ma'aikatan samarwa na gaba.

20210616170725_81098
A lokacin gasar, 'yan wasan sun sadaukar da kansu wajen ƙirƙirar yanayi mai kyau na "kwatanta, koyo, kamawa, da kuma fifita", wanda ya yi daidai da falsafar kasuwanci ta DNAKE ta "Inganci Farko, Sabis Farko".

20210616171519_80680
20210616171625_76671GASAR KA'IDA DA AIKIN AIKI

A nan gaba, DNAKE za ta ci gaba da sarrafa kowane tsarin samarwa tare da neman ƙwarewa don kawo kayayyaki masu inganci da mafita masu gasa ga sababbi da tsoffin abokan ciniki!

KA YI AMBATA YANZU
KA YI AMBATA YANZU
Idan kuna sha'awar kayayyakinmu kuma kuna son ƙarin bayani dalla-dalla, da fatan za a tuntuɓe mu ko a bar saƙo. Za mu tuntube ku cikin awanni 24.