
[Mr. Hou Hongqiang (Na biyar daga hagu)- Mataimakin Babban Manaja na DNAKE ya halarci bikin bayar da kyaututtuka]
The"Taron Sakamakon Kimanta Kamfanonin Gidaje da Gudanar da Kadarori na China na 2021",An gudanar da babban taron a Shenzhen a ranar 27 ga Mayu, 2021, wanda Ƙungiyar Gidaje ta China ta shirya, kuma Cibiyar Kimanta Gidaje ta China ta Cibiyar Bincike ta Gidaje ta Shanghai E-House, wanda aka ɗauki nauyinsa. Taron ya fitar da "Sakamakon Kimantawa da Bincike na Kamfanonin Gidaje da Gudanar da Kadarori na China".An sanya DNAKE (lambar hannun jari: 300884.SZ) a cikin jerin Mafi Kyawun Kayayyakin Kayayyaki 10 na Ayyukan Gidaje na China na 2021.


[Tushen Hoto: Asusun Wechat na Hukuma na Youcai]
Tare da kwararru da dama, malamai, da wakilan cibiyoyin saka hannun jari na kuɗi daga masana'antar gidaje, da shugabannin da suka dace na sassa daban-daban na samar da kayayyaki, Mista Hou Hongqiang, Mataimakin Babban Manaja na DNAKE, ya halarci taron.

[Tushen Hoto: fangchan.com]
An fahimci cewa taron "Sakamakon Kimantawa da Bincike na Kamfanonin Gidaje da Gudanar da Kadarori na China" an gudanar da shi tsawon shekaru 14 a jere, wanda ya shafi fannoni takwas, ciki har da aikin kasuwar jari, girman ayyukan, rashin riba, riba, ci gaba, ingancin aiki, alhakin zamantakewa, da kuma ikon ƙirƙira abubuwa. A matsayin muhimmin darajar tunani, sakamakon kimantawa ya zama ɗaya daga cikin manyan ƙa'idodi don tantance ƙarfin kamfanonin gidaje.
[Tushen Hoto: fangchan.com]
Shekarar 2021 ita ce shekara ta biyu da DNAKE ta zama kamfanin da aka jera. Matsayin "Mafi Kyawun 10 na Masu Kaya da Gidaje na China" ya tabbatar da ƙarfin kamfanin DNAKE da ribar da yake samu. A shekarar 2020, ribar da DNAKE ta samu daga masu hannun jari na kamfanin da aka jera ta kasance RMB154, Yuan 321,800, ya ƙaru ta hanyar22.00% a cikin wannan lokacin a bara. A cikin kwata na farko na 2021, ribar da DNAKE ta samu daga masu hannun jari na kamfanin da aka lissafa ta kaiRMB22,271,500 Yuan, ƙaruwar80.68%a cikin wannan lokacin na shekarar da ta gabata, wanda ya tabbatar da ribar da DNAKE ke samu.
A nan gaba, DNAKE za ta ci gaba da aiwatar da jigogi guda huɗu na dabarun "faɗin hanya, fasahar zamani, gina alama, da kyakkyawan shugabanci", ta yadda za ta ɗauki nauyin ƙirƙirar yanayi mai wayo na "amintacce, daɗi, lafiya da dacewa" ga jama'a, ta bi ƙa'idodin kasuwanci na "ƙara yawan kuɗi da rage kashe kuɗi, kyakkyawan gudanarwa, da ci gaba mai ƙirƙira", ta ba da cikakken amfani ga manyan fa'idodi a cikin ingancin alama, hanyoyin tallatawa, albarkatun abokin ciniki, da fasaha na R&D, da sauransu, don haɓaka ci gaban mafita gabaɗaya, gami da sadarwar bidiyo, gida mai wayo, kiwon lafiya mai wayo, zirga-zirgar ababen hawa mai wayo, iska mai kyau, da kulle ƙofa mai wayo, don haka cimma ci gaba mai kyau, lafiya da sauri na kamfanin da ƙirƙirar ƙarin ƙima ga abokan ciniki.




