Kwanan nan, tare da kyakkyawan tarihin bashi, kyakkyawan aikin samarwa da aiki, da kuma tsarin gudanarwa mai kyau, DNAKE ta sami takardar shaidar maki na AAA ta ƙungiyar masana'antar tsaro ta jama'a ta Fujian.
Jerin Kamfanonin Ba da Lamuni na AAA
Tushen Hoto: Ƙungiyar Masana'antar Tsaron Jama'a ta Fujian
An ruwaito cewa an tsara ƙa'idodin Ƙungiyar Masana'antar Tsaron Jama'a ta Fujian bisa ga Dokar T/FJAF 002-2021 "Bayanin Kimanta Lamunin Kamfanonin Tsaron Jama'a", bisa ga ƙa'idodin sanarwar son rai, kimanta jama'a, kula da zamantakewa, da kuma kulawa mai ƙarfi. Yana da matuƙar mahimmanci don gina sabuwar hanyar kasuwa tare da bashi a matsayin ginshiƙi, ƙara tsara ayyukan kimanta lamuni da gudanar da harkokin kamfanonin tsaron jama'a, da kuma haɓaka ci gaban masana'antar mai kyau.

DNAKE ta lashe takardar shaidar maki na AAA a farkon wannan shekarar. Sunan kamfani ba wai kawai ya dogara ne da ƙwarewar aiki ba har ma da mutunci. Tun lokacin da aka kafa ta, DNAKE koyaushe tana cika nauyin zamantakewa na kamfani, tana kiyaye ingantaccen ingancin samfura, kuma tana bin gaskiya yayin aiki da gudanarwa.
Tare da kyakkyawan suna, Kayayyaki masu inganci, da kuma kyakkyawan sabis na bayan-tallace, DNAKE ta cimma kyakkyawar haɗin gwiwa mai kyau da abokan hulɗa da yawa, kamar masu haɓaka gidaje. Tun daga shekarar 2011, an ba DNAKE lambar yabo ta "Mai Kaya da Aka Fi So Daga Cikin Manyan Kamfanonin Ci Gaban Gidaje 500 na China" tsawon shekaru 9 a jere, wanda hakan ya kafa harsashi mai kyau don ci gaban kamfanin cikin sauri da dorewa.
A matsayinta na babbar mai samar da kayayyaki da mafita na intanet masu sauƙi da wayo a duniya, DNAKE ta kafa tsarin bashi mai daidaito. Takardar shaidar AAA Enterprise Credit Grade babbar girmamawa ce ga ƙoƙarin DNAKE wajen daidaita ayyuka da gudanarwa, amma kuma abin ƙarfafa gwiwa ne ga DNAKE. A nan gaba, DNAKE za ta ci gaba da inganta tsarin kula da bashi da kuma shiga cikin "sabis" cikin kowane bayani game da aiki da gudanarwar kamfanin.



