Tashar Labarai

DNAKE Ta Nuna Jajircewa Mai Girma A Bikin Baje Kolin CBD (Guangzhou)

2021-07-23

The23rdBaje kolin Kayan Ado na Gine-gine na Duniya na China (Guangzhou) ("CBD Fair (Guangzhou)") ya fara aiki a ranar 20 ga Yuli, 2021. An nuna mafita da na'urorin DNAKE na al'umma mai wayo, na'urorin sadarwa na bidiyo, na'urorin gida mai wayo, zirga-zirgar ababen hawa, iska mai kyau, da kuma makullin smart a bikin kuma sun jawo hankali sosai. 

Bikin Kawata Gine-gine na Ƙasa da Ƙasa na China (Guangzhou) yana da salon musamman na kayan daki na gida daban-daban kuma yana ba da mafita ga masana'antar kayan ado na gine-gine. Shahararrun kamfanoni da yawa sun ƙaddamar da sabbin kayayyaki da dabarunsu a nan ta hanyar nuna ƙira da fasahar zamani. Bikin CBD ya zama "Dandalin Farko na Kamfanonin Zakarun".

rumfar DNAKE[Rukunin DNAKE]

01/TsarkiYa lashe kyaututtuka 4 a masana'antar Smart Home

A lokacin baje kolin, an gudanar da "Bikin bayar da kyaututtukan rana da taron koli kan muhalli na gida mai wayo na 2021" a lokaci guda. DNAKE ta lashe kyaututtuka 4, ciki har da "Babban Alamar 2021 a Masana'antar Gida mai wayo". Daga cikinsu, mafita ta gida mai wayo ta DNAKE ta sami "Kyautar Kirkirar Fasaha ta 2021 ta Tsarin Lantarki na AIoT", kuma kwamitin kula da wayar salula ya lashe "Kyautar Kirkirar Fasaha ta 2021 ta Kwamitin Kula da Gida mai wayo na 2021" da kuma "Kyautar Kirkirar Masana'antu ta 2021 ta Tsarin Gida mai wayo".

Bikin Bada Kyauta[Bikin Bada Kyauta]

Kyaututtuka[Kyaututtuka]

An san kyaututtukan da ke sama da "Oscar" a masana'antar gidaje masu wayo tare da mafi girman daraja. Ganin cewa shahararrun kamfanoni da yawa sun halarci bikin bayar da kyaututtuka, bikin bayar da kyaututtukan zai gudana ne ta hanyar China Construction Expo, NetEase Home Furnishing, da Guangdong Home Building Materials Chamber of Commerce, da sauransu, kuma ƙungiyoyi masu iko kamar Shanghai Institute of Quality Inspection and Technical Research, Huawei Smart Selection da Huawei Hilink za su jagorance su tare.

Kwamitin Kula da Wayo1 Kwamitin Kula da Wayo na Wayo na 2[An ba da kyautar Samfura-Babban Kwamitin Kulawa Mai Wayo]

Gine-ginen suna haɗuwa da yanayin zafi da motsin rai, yayin da fasahar ke taimakawa wajen gina aminci, lafiya, jin daɗi, da kuma sauƙi. A nan gaba, dukkan masana'antun DNAKE za su ci gaba da riƙe manufar asali kuma su dage kan ƙirƙira don haɗa sararin samaniya da mutane gaba ɗaya da kuma samar da al'ummomi masu wayo ga kowane zamani.

02/ Kwarewa Mai Nutsewa

Saboda fa'idar alama, jerin kayayyaki masu yawa, da kuma zauren gogewa mai ban sha'awa, rumfar DNAKE ta jawo hankalin kwastomomi da ƙwararru da yawa. A fannin nunin sabbin kayayyaki, baƙi da yawa sun yi mamakin allon sarrafawa mai wayo kuma suka tsaya don ganin sa.

Kwamitin Kula da Wayo[An Nuna Wayoyin Sarrafa Masu Wayo a Bikin Baje Kolin]

Idan sabbin kayayyaki su ne sabbin jini da ke inganta dukkan baje kolin, mafita mai wayo ta al'umma wacce ta haɗa dukkan samfuran sarkar masana'antu na DNAKE za a iya kiranta "itacen kore" na DNAKE.

DNAKE ta haɗa allon sarrafawa mai wayo a cikin mafita ta gida mai wayo ta gida a karon farko. Tare da allon sarrafawa mai wayo a matsayin tushen, ya faɗaɗa tsarin da dama kamar hasken wuta mai wayo, tsaro mai wayo, HVAC, kayan aikin gida mai wayo, sauti da bidiyo mai wayo, da tsarin inuwa ta ƙofa da taga. Mai amfani zai iya ƙirƙirar ikon sarrafa haɗi mai wayo da haɗi akan yanayin gidan gaba ɗaya ta hanyoyi daban-daban kamar sarrafa murya ko taɓawa. A wurin bikin, baƙo zai iya jin daɗin jin daɗin gida mai wayo a cikin zauren gwaninta.

Rukunin 3[Zauren Gwaninta]

An haɗa na'urar sadarwa ta bidiyo, zirga-zirgar ababen hawa mai wayo, makullin ƙofa mai wayo, da sauran masana'antu don samar da mafita ta gida mai wayo ta tsayawa ɗaya. Ƙofar masu tafiya a ƙasa a ƙofar shiga al'umma, tashar ƙofofin bidiyo a ƙofar shiga, tashar gane murya a cikin lif, da makullin ƙofa mai wayo, da sauransu suna kawo ƙwarewar shiga ƙofa mara matsala da ƙarfafa rayuwa mai daɗi ta hanyar fasaha. Mai amfani zai iya komawa gida ta hanyar ID na fuska, APP na murya ko wayar hannu, da sauransu, kuma ya gaishe da baƙo a kowane lokaci da ko'ina.

Bidiyon Intanet da kuma Wayar Salula[Bidiyon Intanet/Hanyar Sadarwa Mai Wayo]

Kula da Lif[Sarrafa Lif Mai Wayo/Kulle Ƙofa Mai Wayo]

Iska Mai Kyau

[Sabuwar Iska/Kiran Ma'aikacin Jinya Mai Wayo]

"Domin raba sabbin sakamakon bincike da ci gaban DNAKE ga yawancin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki, mun bayyana fitaccen samfurin sarrafa kansa na gida - allunan sarrafawa masu wayo, sabbin tashar ƙofa da kuma na'urar sa ido ta cikin gida ta tsarin sadarwar bidiyo a cikin bikin baje kolin," in ji Ms. Shen Fenglian a cikin hirar da ta yi da manema labarai. A lokacin hirar, a matsayinta na wakilin DNAKE, Ms. Shen ta kuma yi cikakken bincike da kuma nuna kayayyakin DNAKE na dukkan sarkar masana'antu ga kafofin watsa labarai da masu sauraro ta yanar gizo.

Hira

KA YI AMBATA YANZU
KA YI AMBATA YANZU
Idan kuna sha'awar kayayyakinmu kuma kuna son ƙarin bayani dalla-dalla, da fatan za a tuntuɓe mu ko a bar saƙo. Za mu tuntube ku cikin awanni 24.