Tashar Labarai

An Lashe Kyautar Tagulla ta DNAKE Smart Central Control Screen a Gasar International Design Excellence Awards 2022

2022-09-26
Kwamitin Gida Mai Wayo na DNAKE

Xiamen, China (Satumba 26, 2022) –DNAKE tana matukar farin cikin sanar da lashe kyautar tagullaAllon Sarrafa Mai Wayo na Tsakiya - Slimda kuma nasarar da mai buga wasan karshe ya samuAllon Sarrafa Mai Wayo na Tsakiya - Neoa Gasar Kyaututtukan Zane-zane ta Duniya ta 2022 (IDEA 2022). An sanar da waɗanda suka yi nasara a Gasar Kyaututtukan Zane-zane ta Duniya (IDEA)® 2022 Ceremony & Gala, wanda aka gudanar a Benaroya Hall da ke Seattle, WA a ranar 12 ga Satumba, 2022.

Game da Kyaututtukan Zane-zane na Ƙasa da Ƙasa (IDEA) 2022

IDEA tana ɗaya daga cikin shirye-shiryen bayar da kyaututtukan ƙira mafi daraja a duniya da ƙungiyar masu zane-zanen masana'antu ta Amurka (IDSA) ta gudanar, wadda aka kafa a shekarar 1980, don nuna nasarorin da aka samu a ƙirar masana'antu. Shekarar 2022 ita ce shekara ta biyu a jere da IDEA ta sami mafi yawan shiga a tarihin gasar, tun daga shekarar 1980. Ta hanyar sama da sauran shirye-shiryen bayar da kyaututtukan ƙira, babbar IDEA ta kasance matsayin zinare. Daga cikin fiye da shigarwar 2,200 na wannan shekarar daga ƙasashe 30, an zaɓi 167 don karɓar manyan kyaututtuka a cikin rukunoni 20, ciki har da Gida, Fasahar Masu Amfani, Hulɗar Dijital da Dabarun Zane. Manyan sharuɗɗa don kimantawa sun haɗa da Ƙirƙirar Zane, Fa'ida ga Mai Amfani, Fa'ida ga Abokin Ciniki/Alamar, Fa'ida ga Al'umma, da Kyautattun Kyau.

IDEA2022_Shafin FarkoBanner_14

Tushen Hoto: https://www.idsa.org/

Tsarin samfuran DNAKE yana ci gaba da bunƙasa cikin sauri har za mu iya hango kyakkyawar makoma muddin muka haɗu don gina mafita masu tasiri da dorewa ga ƙalubalen yau.

Kyautar DNAKE Biyu

Allon Kula da Wayar Salula - Kyautar Tagulla Mai Kyau ta Slim Won saboda Tsarinta Mai Aiki Da Yawa da Kwarewar Mai Amfani Da Ya Dace Da Rayuwa Mabanbanta

Slim allon sarrafawa ne na murya-tsakiya na AI wanda ke haɗa tsaro mai wayo, al'umma mai wayo, da fasahar gida mai wayo. Tare da na'ura mai sarrafawa mai yawa, yana iya haɗa kowace na'ura da aka keɓe ta hanyar fasahar Ethernet, Wi-Fi, Bluetooth, ZIGBEE, ko CAN, don biyan buƙatun kayan aiki iri-iri na hulɗa. Allon mai haske mai inci 12 tare da babban filin gani da UI mai juyi a cikin rabo na zinariya yana ba da kyakkyawan tasirin gani, ba tare da ambaton ƙwarewar fasaha ta cikakken lamination da murfin nanometer mai hana zanen yatsa ba yana haifar da taɓawa mai santsi da gogewa mai hulɗa.

Bayyanar

Slim yana amfani da tsarin sarrafawa ta atomatik don ƙirƙirar yanayi mai aminci, kwanciyar hankali, lafiya, da dacewa don rayuwa mai wayo. Haɗa haske, kiɗa, zafin jiki, sadarwar bidiyo, da sauran saituna don sarrafa na'urori da yawa na gida masu wayo cikin sauri a lokaci guda tare da taɓawa akan wannan allon gida mai wayo. Ji daɗin sarrafawa kamar yadda ba ku taɓa fuskanta ba a da.

Aikace-aikace

Allon Sarrafa Mai Wayo na Tsakiya - An Zaɓi Neo a Matsayin Wanda Ya Yi Nasara Don Tsarin Ci Gabansa

A matsayin wanda ya lashe kyautar "2022 Red Dot Design Award" a cikin rukunin ƙirar samfura, Neo ya ƙunshi allon taɓawa mai inci 7 da maɓallai 4 na musamman, waɗanda suka dace da kowane ɗakin cikin gida. Ya haɗa da tsaron gida, sarrafa gida,bidiyo ta hanyar sadarwa, da ƙari a ƙarƙashin kwamiti ɗaya.

DNAKE Smart Home Panel Neo

Tun lokacin da DNAKE ta ƙaddamar da allon gida mai wayo a girma dabam-dabam a jere a cikin 2021 da 2022, bangarorin sun sami kyaututtuka da yawa. DNAKE koyaushe tana bincika sabbin damammaki da ci gaba a cikin manyan fasahohin intercom mai wayo da sarrafa kansa na gida, da nufin bayar da samfuran intercom masu wayo masu kyau da mafita masu kariya daga nan gaba da kuma kawo abubuwan mamaki masu daɗi ga masu amfani.

ƘARIN BAYANI GAME DA DNAKE:

An kafa DNAKE (Lambar Hannun Jari: 300884) a shekarar 2005, kuma jagora ne a fannin samar da intanet da mafita ta bidiyo ta IP. Kamfanin ya zurfafa cikin harkar tsaro kuma ya himmatu wajen samar da kayayyaki masu inganci da mafita masu inganci a nan gaba tare da fasahar zamani. An kafa shi a cikin ruhin kirkire-kirkire, DNAKE za ta ci gaba da karya kalubalen da ke cikin masana'antar kuma ta samar da ingantacciyar kwarewar sadarwa da rayuwa mai aminci tare da cikakken nau'ikan kayayyaki, gami da intanet na bidiyo na IP, intanet na bidiyo na IP mai waya biyu, kararrawa ta ƙofa mara waya, da sauransu. Ziyarciwww.dnake-global.comdon ƙarin bayani da kuma bin sabbin bayanai na kamfanin akanLinkedIn,Facebook, kumaTwitter.

KA YI AMBATA YANZU
KA YI AMBATA YANZU
Idan kuna sha'awar kayayyakinmu kuma kuna son ƙarin bayani dalla-dalla, da fatan za a tuntuɓe mu ko a bar saƙo. Za mu tuntube ku cikin awanni 24.