Duniya tana fuskantar manyan canje-canje na wani babban mataki da ba a gani ba a zamaninmu, tare da karuwar abubuwan da ke kawo cikas ga zaman lafiya da kuma sake bullar COVID-19, wanda ke gabatar da kalubale ga al'ummar duniya. Godiya ga dukkan ma'aikatan DNAKE saboda sadaukarwa da kokarinsu, DNAKE ta kammala shekarar 2021 da kasuwanci yana gudana cikin kwanciyar hankali. Ko da kuwa akwai canje-canje a gaba, jajircewar DNAKE na bai wa abokan ciniki -mafita masu sauƙi da wayo na intercom- zai ci gaba da kasancewa da ƙarfi kamar koyaushe.
DNAKE tana jin daɗin ci gaba mai ɗorewa da ƙarfi tare da mai da hankali kan kirkire-kirkire masu mayar da hankali kan mutane da fasahar da ke mai da hankali kan gaba tsawon shekaru 16. Yayin da muke fara ƙirƙirar sabon babi a 2022, muna duban 2021 a matsayin shekara mai ƙarfi.
CI GABA MAI DOGARA
Tare da goyon bayan ƙarfin bincike da ci gaba, ƙwarewar ƙwararru, da kuma ƙwarewar aiki mai yawa, DNAKE ta yi shawara kan shawarar haɓaka kasuwarta ta ƙasashen waje da gagarumin sauyi da haɓakawa. A cikin shekarar da ta gabata, girman sashen DNAKE na ƙasashen waje ya kusan ninka kuma jimillar ma'aikata a DNAKE ya kai 1,174. DNAKE ta ci gaba da ɗaukar ma'aikata cikin sauri a ƙarshen shekara. Babu shakka, ƙungiyar DNAKE ta ƙasashen waje za ta zaɓi ƙarin ma'aikata masu ƙwarewa, jajircewa, da himma fiye da kowane lokaci tare da shiga cikin ma'aikata masu ƙwarewa, masu himma, da himma.
NASARA DA AKA RABANTAR
Ci gaban DNAKE mai nasara ba zai iya rabuwa da goyon bayan abokan cinikinmu da abokan hulɗarmu ba. Hidima ga abokan cinikinmu da ƙirƙirar ƙima a gare su shine dalilin da ya sa DNAKE ta wanzu. A cikin shekarar, DNAKE tana tallafawa abokan cinikinta ta hanyar samar da ƙwarewa da raba ilimi. Bugu da ƙari, ana ci gaba da gabatar da sabbin hanyoyin magance matsaloli don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban. DNAKE ba wai kawai tana kula da kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da abokan cinikin da ke akwai ba, har ma abokan hulɗa da yawa suna amincewa da ita. Tallace-tallacen samfura da haɓaka ayyuka na DNAKE sun shafi ƙasashe da yankuna sama da 90 a duniya.
HAƊIN GWIWA MAI GIRMA
DNAKE tana aiki tare da abokan hulɗa iri-iri a duk faɗin duniya don haɓaka tsarin halitta mai faɗi da buɗewa wanda ke bunƙasa bisa ga dabi'u iri ɗaya. Ta wannan hanyar, tana iya taimakawa wajen haɓaka ci gaba a fannin fasaha da haɓaka masana'antar gaba ɗaya.DNAKE IP bidiyo intercomAn haɗa shi da Tuya, Control 4, Onvif, 3CX, Yealink, Yeastar, Milesight, da CyberTwice a cikin 2021, kuma har yanzu yana aiki akan jituwa mai faɗi da haɗin kai a shekara mai zuwa.
ME ZA A YI TSAMMANIN A 2022?
A nan gaba, DNAKE za ta ci gaba da ƙara jarinta a fannin bincike da ci gaba - da kuma nan gaba, ta hanyar samar da hanyoyin sadarwa na bidiyo na IP masu dorewa, abin dogaro, amintacce, kuma abin dogaro. Makomar za ta iya zama ƙalubale, amma muna da kwarin gwiwa game da makomarmu ta dogon lokaci.
GAME DA DNAKE
An kafa DNAKE (Lambar Hannun Jari: 300884) a shekarar 2005, kuma jagora ne a fannin samar da intanet da mafita ta bidiyo ta IP. Kamfanin ya zurfafa cikin harkar tsaro kuma ya himmatu wajen samar da kayayyaki masu inganci da mafita masu inganci a nan gaba tare da fasahar zamani. An kafa shi a cikin ruhin kirkire-kirkire, DNAKE za ta ci gaba da karya kalubalen da ke cikin masana'antar kuma ta samar da ingantacciyar kwarewar sadarwa da rayuwa mai aminci tare da cikakken nau'ikan kayayyaki, gami da intanet na bidiyo na IP, intanet na bidiyo na IP mai waya biyu, kararrawa ta ƙofa mara waya, da sauransu. Ziyarciwww.dnake-global.comdon ƙarin bayani da kuma bin sabbin bayanai na kamfanin akanLinkedIn, Facebook, kumaTwitter.



