Tashar Labarai

Yaƙi da Annoba ta Haɗin gwiwa

2021-11-10

Sabuwar barkewar cutar COVID-19 ta bazu zuwa yankuna 11 na larduna, ciki har da Lardin Gansu. Birnin Lanzhou da ke Lardin Gansu a Arewa maso Yammacin China shi ma yana yaƙi da annobar tun daga ƙarshen Oktoba. Ganin wannan yanayi, DNAKE ta mayar da martani ga ruhin ƙasa "Taimako yana zuwa daga dukkan wurare takwas na kamfas don wuri ɗaya da ake buƙata" kuma yana ba da gudummawa ga ƙoƙarin yaƙi da annobar.

1// Yin aiki tare ne kawai zai iya sa mu ci nasara a yaƙin.

A ranar 3 ga NuwambardA shekarar 2021, DNAKE ta bayar da gudummawar na'urori don kiran ma'aikatan jinya da tsarin bayanai na asibiti ga Asibitin Gundumar Gansu.Asibitin Gansu

Bayan samun labarin buƙatun kayan aikin Asibitin Gundumar Gansu, ta hanyar haɗin gwiwa tsakanin sassa daban-daban, an haɗa tarin kayan aikin sadarwa na likitanci masu wayo cikin gaggawa kuma an gudanar da ayyukan da suka shafi gyara kayan aiki da jigilar kayayyaki cikin sauri don isar da kayan zuwa asibiti cikin ɗan gajeren lokaci.

Na'urori masu hankali da tsarin kamar kiran ma'aikatan jinya masu wayo na DNAKE da tsarin bayanai na asibiti suna ba wa kwararrun ma'aikatan kiwon lafiya damar samar da kulawa ga marasa lafiyarsu yadda ya kamata da kuma cikin sauƙi yayin da suke inganta ƙwarewar majiyyaci tare da mafi kyawun lokutan amsawa.

Bayanin GodiyaWasikar Godiya daga Asibitin Gundumar Gansu zuwa ga DNAKE

2// Kwayar cutar ba ta da motsin rai amma mutane suna da ita.

A ranar 8 ga Nuwamba, 2021, DNAKE ta bayar da gudummawar kayan gado uku guda 300 ga ƙungiyar Red Cross ta birnin Lanzhou don tallafawa asibitocin keɓewa a birnin Lanzhou.Lanzhou

A matsayinta na kamfani mai kula da al'umma, DNAKE tana da ƙarfin manufa da kuma zurfin fahimtar alhaki tare da ci gaba da ɗaukar matakan taimako. A lokacin mawuyacin lokacin annobar Lanzhou, DNAKE ta tuntuɓi ƙungiyar agaji ta Red Cross ta birnin Lanzhou nan take kuma daga ƙarshe ta ba da gudummawar kayan asibiti guda 300 waɗanda za a yi amfani da su a asibitoci da aka keɓe a birnin Lanzhou.

Lanzhou2

Lanzhou 3

Annobar ba ta da tausayi amma DNAKE tana da ƙauna. A kowane lokaci a lokacin yaƙi da annoba, DNAKE tana yin aiki a bayan fage da gaske!

KA YI AMBATA YANZU
KA YI AMBATA YANZU
Idan kuna sha'awar kayayyakinmu kuma kuna son ƙarin bayani dalla-dalla, da fatan za a tuntuɓe mu ko a bar saƙo. Za mu tuntube ku cikin awanni 24.