Tashar Labarai

Inganci yana ƙirƙirar makoma | DNAKE

2021-03-15

A ranar 15 ga Maris, 2021, an gudanar da "Taron Fara Taro na Tafiya Mai Inganci ta 11 a ranar 15 ga Maris da Bikin Godiya na IPO" cikin nasara a Xiamen, wanda ke wakiltar taron "3•15" na DNAKE ya shiga shekara ta 11 a hukumance. Mista Liu Fei (Sakataren Janar na Ƙungiyar Kare Tsaro da Fasaha ta Xiamen), Ms. Lei Jie (Babban Sakatare na Ƙungiyar Masana'antu ta Xiamen IoT), Mista Hou Hongqiang (Mataimakin Babban Manaja na DNAKE kuma mataimakin shugaban wannan taron), da Mista Huang Fayang (Mataimakin Babban Manaja na DNAKE kuma mai kula da taron), da sauransu sun halarci taron. Mahalarta taron sun kuma haɗa da cibiyar bincike da ci gaban fasaha ta DNAKE, cibiyar tallafawa tallace-tallace, cibiyar kula da sarkar samar da kayayyaki, da sauran sassan, da kuma wakilan injiniyoyi, wakilan kula da kadarori, masu mallaka, da wakilan kafofin watsa labarai daga dukkan fannoni.

▲ Taroce Zaunae

Ku Bi Dindindin Mafi Kyau Ta Hanyar Ƙwarewar Sana'a

Mista Hou Hongqiang, Mataimakin Babban Manaja naDNAKE, ya ce a taron cewa "Yin nisa ba wai saboda sauri ba ne, amma saboda neman inganci." A shekarar farko ta "Tsarin Shekaru Biyar na 14" kuma farkon shekaru goma na biyu na "3•15 Quality LongMarch", ta hanyar mayar da martani ga manufofin ƙasa na ranar 15 ga Maris, DNAKE za ta yi aiki daga zuciya, ta dage kan kera kayayyaki masu kyau, kuma ta yi wa abokan ciniki hidima da jajircewa, gaskiya, lamiri, da kuma sadaukarwa, don tabbatar da cewa masu amfani za su iya amfani da samfuran alamar DNAKE ciki har da na'urar sadarwa ta bidiyo, kayayyakin gida masu wayo, da kuma ƙararrawa ta ƙofa mara waya tare da kwanciyar hankali.

▲Mista Hou Hongqiang Ya Yi Jawabi Kan Taron

A taron, Mista Huang Fayang, Mataimakin Babban Manaja na DNAKE, ya yi bitar nasarorin da aka samu a baya a cikin "Tattakin Tsawon Inganci 3•15". A halin yanzu, ya yi nazari kan cikakken shirin aiwatar da "Tattakin Tsawon Inganci 3•15" na shekarar 2021.

▲Cikakken Bincike na Shirin
Taron manema labarai ya sami goyon baya mai ƙarfi daga ƙungiyoyi daban-daban. Mista Liu Fei (Babban Sakataren Ƙungiyar Kare Tsaro da Fasaha ta Xiamen) da Ms. Lei Jie (Babban Sakataren Ƙungiyar Masana'antu ta Xiamen IoT) sun gabatar da jawabai don nuna babban yabo kan nasarorin da ruhin "Tsawon Tattaki Mai Inganci na 3•15" da DNAKE ta gudanar a cikin shekaru goma da suka gabata.
4

▲ Mr. Liu Fei (Sakataren Janar na Ƙungiyar Kare Tsaro da Fasaha ta Xiamen) da Ms. Lei Jie (Sakataren Gudanarwa na Ƙungiyar Masana'antu ta Xiamen IoT)

A lokacin zaman tambayoyi ga manema labarai, Mr. Hou Hongqiang ya karɓi tambayoyi daga kafofin watsa labarai daban-daban, ciki har da Xiamen TV, China Public Security, Sina Real Estate, da kuma China Security Nunin, da sauransu.

5

▲ Hira da Kafafen Yaɗa Labarai

Shugabanni huɗu sun haɗu sun ƙaddamar da taron "Tsawon Tafiya Mai Inganci na 11" na DNAKE tare da gudanar da bikin bayar da tuta da kuma shirya kaya ga kowace ƙungiyar aiki, wanda ke nufin cewa shekaru goma na biyu na "Tsawon Tafiya Mai Inganci na 3•15" tsakanin DNAKE da abokan ciniki ya fara a hukumance!

6

▲Bikin Buɗewa

7

▲ Bikin bayar da tuta da kuma bayar da kayan aiki

Taron "Tsawon Tafiya Mai Inganci na 3•15" wanda aka ci gaba da gudanarwa a bainar jama'a da kuma a aikace yana nuna nauyin da ke kan DNAKE na zamantakewa da kuma yadda take tafiyar da harkokin kasuwanci. A lokacin bikin rantsuwar, babban manajan sashen kula da abokan ciniki na DNAKE da kuma ƙungiyoyin da ke aiki sun yi rantsuwa mai ƙarfi kafin ƙaddamar da taron.

8

▲ Bikin Rantsuwa

Shekarar 2021 ita ce shekarar farko ta "Shirin Shekaru Biyar na 14" kuma farkon shekaru goma na biyu na taron "Tsawon Tafiya Mai Inganci 3•15" na DNAKE. Sabuwar shekara tana nufin sabon matakin ci gaba. Amma a kowane mataki, DNAKE za ta ci gaba da bin burinta na asali kuma ta yi aiki da gaskiya ta hanyar mai da hankali kan buƙatun abokan ciniki, ƙirƙirar ƙimar abokin ciniki, da kuma ba da gudummawa ga al'umma.

KA YI AMBATA YANZU
KA YI AMBATA YANZU
Idan kuna sha'awar kayayyakinmu kuma kuna son ƙarin bayani dalla-dalla, da fatan za a tuntuɓe mu ko a bar saƙo. Za mu tuntube ku cikin awanni 24.