Tutar Labarai

"Tsarin Dogon Maris a ranar 15 ga Maris" Yana Ci gaba da Tafiya don Sabis mai inganci

2021-07-16

An fara daga Maris 15, 2021, ƙungiyar sabis na bayan-tallace-tallace ta DNAKE ta bar sawun ƙafa a cikin birane da yawa don ba da sabis na tallace-tallace. A cikin watanni hudu daga Maris 15th zuwa Yuli 15th, DNAKE koyaushe yana aiwatar da ayyukan sabis na tallace-tallace bisa ga manufar sabis na "Gasuwar ku, Ƙarfafawar Mu", don ba da cikakken wasa zuwa matsakaicin ƙimar mafita da samfuran da suka shafi. zuwa ga jama'a masu basira da asibiti mai hankali.

 

01.Ci gaba da Sabis na Bayan-tallace-tallace

DNAKE yana da cikakkiyar masaniya game da tasirin fasaha da hankali akan ayyukan yau da kullun na al'ummomi da asibitoci, yana fatan ƙarfafa abokan ciniki da masu amfani da ƙarshen ci gaba da sabis na tallace-tallace. Kwanan nan, ƙungiyar sabis na bayan-tallace-tallace ta DNAKE ta ziyarci al'ummomin da ke cikin birnin Zhengzhou da birnin Chongqing da kuma gidan kula da tsofaffi a cikin birnin Zhangzhou, inda suka yi matsala tare da gudanar da aikin kiyayewa a kan samfuran tsarin kula da kai tsaye, tsarin kulle kofa mai kaifin baki, da ma'aikacin jinya mai kaifin baki. tsarin kira da aka yi amfani da shi a cikin ayyukan don tabbatar da ingancin sabis na tsarin mai kaifin baki.

1

Aikin "C&D Real Estate" a cikin birnin Zhengzhou

2

Aikin "Shimao Properties" a cikin birnin Zhengzhou

DNAKE bayan-tallace-tallace tawagar samar da ayyuka kamar tsarin inganta tsarin, samfurin tafiyar da yanayin gwajin, da kuma kula da kayayyakin ciki har da ƙofar tashar na video kofa wayar da aka yi amfani da a cikin wadannan biyu ayyuka, ga dukiya management ma'aikata.

3

Aikin "Dukiyar Jinke"/Project na CRCC a birnin Chongqing

Yayin da lokaci ya wuce, gidan yana iya samun matsaloli daban-daban. A matsayin muhimmin sashi na gidan, makullin ƙofa masu wayo ba za su iya guje masa ba. Dangane da matsalolin amsawa daga sashen kula da dukiya da masu mallakar, ƙungiyar sabis na DNAKE bayan-tallace-tallace sun ba da sabis na ƙwararrun bayan-tallace-tallace don samfuran kulle ƙofa mai kaifin baki don tabbatar da ƙwarewar samun damar masu mallakar da amincin gida.

4

Gidan jinya a cikin birnin Zhangzhou

An gabatar da tsarin kiran ma'aikatan jinya na DNAKE a cikin gidan jinya a cikin birnin Zhangzhou. Teamungiyar sabis na bayan-tallace-tallace sun ba da kulawa da cikakkiyar sabis na haɓakawa don tsarin ward mai kaifin baki da sauran samfuran don tabbatar da ingantaccen aiki na gidan reno.

02.24-7 Sabis na Kan layi

Domin ƙara inganta hanyar sadarwar sabis na kamfanin bayan-tallace-tallace da kuma inganta ingantaccen sabis, DNAKE kwanan nan ya haɓaka layin sabis na abokin ciniki na ƙasa. Ga kowane matsalolin fasaha game da samfuran intercom na DNAKE da mafita, ƙaddamar da tambayoyinku ta hanyar aika imel zuwasupport@dnake.com. Bugu da kari, ga duk wani bincike game da kasuwancin da suka hada da intercom na bidiyo, gida mai wayo, sufuri mai wayo, da kulle kofa mai kaifin baki, da sauransu, maraba don tuntuɓarsales01@dnake.coma kowane lokaci. Mu koyaushe a shirye muke don samar da sabis mai inganci, cikakke, da haɗin kai.

5

LABARI YANZU
LABARI YANZU
Idan kuna sha'awar samfuranmu kuma kuna son ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a tuntuɓe mu ko barin saƙo. Za mu iya tuntuɓar mu cikin sa'o'i 24.