1. Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ onímọ̀-ẹ̀rọ tó ní òye máa ń fúnni ní ìrírí tó dára.
2. Pẹ̀lú ohùn tó mọ́ kedere àti dídára fídíò tó rọrùn, ẹ̀rọ ìṣílétí ẹnu ọ̀nà fídíò náà ń ṣiṣẹ́ dáadáa nígbà tí ó bá ń bá àwọn ibùdó ìta gbangba àti àwọn ẹ̀rọ ìṣílétí yàrá-sí-yàrá sọ̀rọ̀ nípasẹ̀ ìlànà SIP 2.0.
3. Pẹ̀lú àwọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ọlọ́rọ̀, a lè fi sínú rẹ̀ pẹ̀lú ètò ilé ọlọ́gbọ́n àti láti so mọ́ ètò ìṣàkóso gbígbé.
4. Àwọn olùgbé lè dáhùn kí wọ́n sì rí àwọn àlejò kí wọ́n tó fún wọn ní àṣẹ tàbí kí wọ́n kọ̀ wọ́n, bẹ́ẹ̀ náà ni wọ́n lè rí i pé ó rọrùn láti bá wọn sọ̀rọ̀ láti yàrá dé yàrá.
5. A le so awọn kamẹra IP 8 pọ lati fi afikun aabo kun ile tabi iṣowo rẹ.
6. Pẹ̀lú ètò ìṣiṣẹ́ Android 6.0.1, ó gba ààyè láti fi àwọn ohun èlò ẹni-kẹta sílẹ̀.
7. Àwọn ibùdó ìró 8 jẹ́ ara páànẹ́lì ìfọwọ́kàn inú ilé yìí fún ètò ìró ààrò IP, tí ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìsopọ̀ mọ́ ẹ̀rọ amóhùnmáwòrán iná, ẹ̀rọ amóhùnmáwòrán èéfín, tàbí ẹ̀rọ amóhùnmáwòrán fèrèsé, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
| Ìmọ̀ nípa ti araohun ìní gbogbo | |
| Ètò | Android 6.0.1 |
| CPU | 1.5GHz Cortex-A53 |
| Ìrántí | DDR3 1GB |
| Fíláṣì | 4GB |
| Ifihan | LCD TFT 10.1" 1024x600 |
| Bọ́tìnì | Rárá |
| Agbára | DC12V |
| Agbára ìdúró | 3W |
| Agbára tí a fún ní ìdíwọ̀n | 10W |
| Káàdì TF &Àtìlẹ́yìn USB | Rárá |
| WIFI | Àṣàyàn |
| Iwọn otutu | -10℃ - +55℃ |
| Ọriniinitutu | 20%-85% |
| Ohùn àti Fídíò | |
| Kódì Ohùn | G.711/G.729 |
| Kódì fídíò | H.264 |
| Iboju | Capacitive, Fọwọkan Iboju |
| Kámẹ́rà | Bẹ́ẹ̀ni (Àṣàyàn), 0.3M Pixels |
| Nẹ́ẹ̀tìwọ́ọ̀kì | |
| Ethernet | 10M/100Mbps, RJ-45 |
| Ìlànà | SIP, TCP/IP, RTSP |
| Àwọn ẹ̀yà ara | |
| Atilẹyin Kamera IP | Àwọn Kámẹ́rà ọ̀nà mẹ́jọ |
| Ìwọlé Ìlẹ̀kùn Agogo | Bẹ́ẹ̀ni |
| Àkọsílẹ̀ | Àwòrán/Ohùn/Fídíò |
| AEC/AGC | Bẹ́ẹ̀ni |
| Àdáṣe Ilé | Bẹ́ẹ̀ni (RS485) |
| Ìkìlọ̀ | Bẹ́ẹ̀ni (Àwọn agbègbè 8) |
-
Ìwé Ìwádìí 904M-S9.pdfṢe ìgbàsókè
Ìwé Ìwádìí 904M-S9.pdf








